Đèn LED Búp Trụ 12W Kẹp TR70N1 12-24VDC/12W
Đèn LED Búp Trụ 12W Kẹp TR70N1 12-24VDC/12W là bóng Đui Xoáy E27 thông dụng. Bóng Đèn bulb led Rạng Đông 12V Kẹp sử dụng công nghệ chip Led Samsung tiên tiến nhất. Đèn Búp 12w 24V Kẹp siêu sáng, có độ bền cao.
Led Búp Trụ 12V-24VDC E27 Kẹp là sản phẩm được sử dụng rộng rãi trong chiếu sáng nội thất. Bởi vì nhiều ưu điểm khi sử dụng điện áp thấp và tích hợp với bộ ắc quy rạng đông
Cấu tạo của Đèn LED Búp Trụ 12W Kẹp TR70N1 12-24VDC/12W
- Đui Đèn Led Xoáy: Đèn Rạng Đông thiết kế đui đèn theo tiêu chuẩn chung, đui E27. Với Đui Xoáy E27, Đèn led búp dễ dàng lắp đặt, thay thế, sửa chữa và phù hợp với mọi công trình chiếu sáng. Có thêm bộ kẹp cấp nguồn điện 12V hoặc 24V
Ưu điểm của Đèn Bulb Trụ 12w 12V Kẹp E27 Rạng Đông
- Tiết kiệm điện năng: Led Búp 12V-24V Rạng Đông tiết kiệm lên tới 55% so với Đèn compact đui xoáy. Và tiết kiệm tới 85% điện năng so với đèn sợi đốt, dây tóc truyền thống.
- An toàn khi sử dụng: Đèn Búp 12w led là dòng đèn đảm bảo an toàn và tiện ích
- Điện áp: 12V-24VDC an toàn, tiện lợi
Mua Đèn Led Đui E27 Kẹp 12W Trụ TR70N1 12-24VDC/12W ở đâu?
Showroom Rạng Đông Store Hà Nội: Số 245 Phố Xã Đàn, quận Đống Đa, Hà Nội
Hotline HN: 02466739696 / 0898995656 / 0936359656
Showroom Rạng Đông Store HCM: Số 506 Phan Văn Trị, Gò Vấp, Hồ Chí Minh
Hotline HCM: 0933835656 / 0968231385 / 0969158956
Đèn LED Búp Trụ Nhôm Đúc 40W Rạng Đông TR100 NĐ/40W